

**TANGAZO KWA WATUMISHI WA KADA ZA AFYA
WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA VYUO VYA AFYA BAADA YA
KUWA WAMEFAULU MITIHANI YA KUJIENDELEZA- MWAKA 2014.**

1. WANAFUNZI WOTE WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA STASHAHADA YA JUU KATIKA VYUO VYA AFYA- SAYANSI SHIRIKISHI WANATAKIWA KURIPOTI VYUONI TAREHE **4/10/2014** NA MASOMO YATAANZA RASMI IFIKAPO TAREHE **6/10/2014**. AIDHA KIPENGERE HIKI CHA TANGAZO PIA KINAWAHUSU WANAFUNZI WALIOFANYA MITIHANI YA UUGUZI KWA AJILI YA KUJIENDELEZA KUTOKA ENROLLED NURSE KWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA STASHAHADA YA UUGUZI.
2. WANAFUNZI WANAOTAKIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA STASHAHADA YA JUU (AMO, ADO NA VECTOR) PAMOJA NA STASHAHADA YA UUGUZI (DIPLOMA PROGRAMME FOR INSERVICE) WATAKIWA KUZINGATIA MUDA WA KURIPOTI SHULENI KAMA ULIVYOTAJWA HAPO JUU. IWAPO WATACHELEWA NA KURIPOTI BAADA YA MUDA UTAKAOKUWA UMETAJWA KATIKA BARUA ZA KUJIUNGA (JOINING INSTRUCTIONS) WATAKUWA WAMEPOTEZA NAFASI ZAO.
3. WANAFUNZI WOTE WENYE VYETI VYA ASTASHAHADA YA UTABIBU (CLINICAL ASSISTANT) WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA STASHAHADA YA UTABIBU (NTA 6 IN CLINICAL MEDICINE) KWA NJIA YA MASIFA WANATAKIWA KURIPOTI KATIKA VYUO WALIVYOPANGIWA IFIKAPO TAREHE **25/10/2014** ILI WAPEWE UTARATIBU NA MWENENDO WA PROGRAMME YA MASOMO YAO UTAKAVYOKUWA.
4. WANAFUNZI WOTE WENYE VYETI VYA ASTASHAHADA YA MAZINGIRA (HEALTH ASSISTANT) WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA STASHAHADA YA MAZINGIRA (DIPLOMA NI ENVIRONMENTAL HEALTH SCIENCES) WANATAKIWA KURIPOTI KATIKA VYUO WALIVYOPANGIWA IFIKAPO TAREHE **25/10/2014** TAYARI KWA KUANZA MASOMO TAREHE **27/10/2014**
5. WANAFUNZI WOTE WALIOCHAGULIWA WATAARIFIWA KWA KUPEWA BARUA ZA KUJIUNGA (JOINING INSTRUCTIONS) ZITAKAZOTUMWA MOJA KWA MOJA KUPITIA ANWANI ZAO. HAKUNA MWANAFUNZI ALIYECHAGULIWA ATAKAYERUHUSIWA KUJA KUCHUKUA BARUA YAKE WIZARANI-MAKAO MAKUU MOJA KWA MOJA.